आता आम्ही टीव्हीवर झळकतोय!

प्रिय वाचकहो,
आपले आवडते न्यूजहंट आता नवीन स्वरूपात दाखल झाले आहे आणि हे नवीन स्वरूप म्हणजे – डेलीहंट ! आता टीव्ही जाहिरातीत डेलीहंट झळकतयं, त्यामुळे घरबसल्या तुम्ही आपल्या टीव्हीवर डेलीहंटचा मनमुराद आनंद घेऊ शकता.

डेलीहंटमध्ये ते सर्वच वैशिष्ट्य आहे जे तुम्हाला न्यूजहंटमध्ये आवडत असत, किंबहूना त्यापेक्षाही अधिक चांगले वैशिष्ट्य, तेही तुमच्या भाषेत या अॅपवर उपलब्ध आहेत. डेलीहंटवर तुम्हाला अगदी सहज, स्पष्ट आणि भरपूर नवीन वैशिष्ट्यांसह वाचनाची अनुभूती घेता येईल. तसेच विविध लेख,पुस्तके,कॉमिक्स आणि बरंच काही अगदी सहजरीत्या शोधून वाचने यावर शक्य असल्यामुळे वाचनाची मजा तुम्ही अनुभवाल. मग वाट कसली बघताय..आजच डेलीहंटला आपलसं करा.

याशिवाय एक विशेष अन् आनंदाची बाब म्हणजे, आम्ही आमच्या फेसबुक और ट्विटर  वर आपल्यासाठी एका आगळ्या-वेगळ्या स्पर्धेचे आयोजन करत आहोत. यात तुम्हाला फक्त डेलीहंटचा व्हीडिओ बघायचा आहे आणि त्यावर आधारित अत्यंत सोप्या प्रश्नांची उत्तरं सोशल मीडियावर द्यायची आहे. जो विजेता ठरेल त्याला डेलीहंटकडून एक आकर्षक भेटवस्तू देण्यात येईल! तेव्हा विसरू नका, आजच डाउनलोड करा डेलीहंट आपल्या मोबाईलवर आणि शोधा #AurKyaChalRahaHai

आम्हाला फेसबुकवर लाईक करा
आम्हाला ट्विटरवर फॉलो करा

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s