डेलीहंट व्हीडिओ स्पर्धा

डेलीहंट प्ले स्टोरवर येऊन आता महिने उलटले आणि आपली एक स्वतंत्र ओळखही निर्माण केली. आमच्या जुन्या व नवीन हजारो युजर्सचे खूप खूप आभार, की ज्यांनी या नवीन अॅपचे स्वागत केले, ह्याला आपल्या अमूल्य अभिप्रायची जोड देऊन खूप मोठं बनवलं. विशेष म्हणजे आता आम्ही आमच्या फेसबुक आणि ट्विटर  वर आपल्यासाठी काहीतरी खास आणि प्रोत्साहनपर अशा एका आगळ्या-वेगळ्या स्पर्धेचे आयोजन करत आहोत. यात तुम्हाला फक्त डेलीहंटचा व्हीडिओ बघायचा आहे आणि त्यावर आधारित अत्यंत सोप्या प्रश्नांची उत्तरं सोशल मीडियावर द्यायची आहे. जो विजेता ठरेल त्याला मिळेल डेलीहंटकडून एक आकर्षक भेटवस्तू! चला, तर मग..व्हीडिओ बघा आणि शोधा #AurKyaChalRahaHai

आमच्या युट्यूब चॅनलला सबस्क्राइब करा
आम्हाला फेसबुकवर लाईक करा
आम्हाला ट्विटरवर फॉलो करा

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s