డైలీహంట్ వీడియో కాంటెస్ట్

‘డైలీహంట్’ యాప్ గూగుల్ ప్లే స్టోర్ లోకి వచ్చి నెల రోజులుపైనే అయింది. ఇప్పటి వరకు యాప్ ను ఉపయోగించిన, ఇంకా ఉపయోగిస్తున్నవేలాది మంది పాత, కొత్త పాఠకులకు మా ధన్యవాదాలు. కేవలం వాడటమే కాకుండా యాప్ గురించి ఎప్పటికప్పుడు తమ విలువైన అభిప్రాయాలను మాకు తెలియజేస్తూ దానిని మరింత జనరంజకంగా తీర్చిదిద్దడంలో సహకరిస్తున్న పాఠకులందరికీ కృతజ్ఞతలు తెలియజేసుకుంటున్నాం. అంతేకాకుండా మా పాఠకులను మరింత ఉత్తేజపరిచేందుకు మా ఫేస్ బుక్  మరియు ట్విట్టర్  పేజీలలో మేమొక అద్భుతమైన వీడియో కాంటెస్ట్ కూడా నిర్వహిస్తున్నాం. ఈ పోటీలో పాల్గొని ఉత్తేజకరమైన బహుమతులు గెలుచుకునేందుకు మీరు చేయవలసిందల్లా.. డైలీహంట్’ వీడియోను చూసి, మా సామాజిక మాధ్యమ పేజీలలో మేం అడిగిన కొన్ని సాధారణ ప్రశ్నలకు సమాధానాలు ఇవ్వడమే! మరి ఇంకేంటి.. చూసేయండి వీడియో.. #AurKyaChalRahaHai తెలుసుకోండి.

డైలీహంట్ యాప్ పట్ల మీ అభిమానాన్ని ప్రదర్శించాలనుకుంటే, ఇలా చేయండి-
డైలీహంట్ లో తాజా పుస్తకాల గురించి చూడాలనుకుంటే మా ఛానల్ కు సబ్ స్క్రయిబ్ చేయండి!
మా ఫేస్ బుక్ పేజీలో ‘లైక్’ కొట్టండి
ట్విట్టర్ లో మమ్మల్ని అనుసరించండి

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s