మేం టీవీలో!

ప్రియ పాఠకులారా,
మీ ఫేవరేట్ యాప్ న్యూస్ హంట్ తన రూపం మార్చుకుని ఇప్పుడు డైలీహంట్  గా వచ్చింది! రావడమే కాదు ఇప్పటికే తన ప్రకటనతో మీ ఇంట్లోని టీవీ తెరపై దుమ్ములేపుతోంది .

డైలీహంట్.. మీకెంతో నచ్చిన న్యూస్ హంట్ యాప్ కి మరికాస్త ఎక్కువే – పైగా ఇది మీ భాషలోనే ఉంటుంది. కేవలం మీ కళ్ళను కట్టిపడేసే ఆకర్షణీయ రూపమే కాదు, ఇందులోని సరికొత్త ఫీచర్లు మీరు ఇష్టపడే పుస్తకాలను కనుగొనడంలో మీకెంతో సహాయపడతాయి. మరి ఆలస్యమెందుకు.. డైలీహంట్ యాప్ ను ఎందుకు మీ సొంతం చేసుకోకూడదు ఈరోజే ? ఇంకా, మా పాఠకులను మరింత ఉత్తేజపరిచేందుకు మా ఫేస్ బుక్  మరియు ట్విట్టర్  పేజీలలో మేమొక అద్భుతమైన వీడియో కాంటెస్ట్ కూడా నిర్వహిస్తున్నాం. ఈ పోటీలో పాల్గొని ఉత్తేజకరమైన బహుమతులు గెలుచుకునేందుకు మీరు చేయవలసిందల్లా.. డైలీహంట్’ వీడియోను చూసి, మా సామాజిక మాధ్యమ పేజీలలో మేం అడిగిన కొన్ని సాధారణ ప్రశ్నలకు సమాధానాలు ఇవ్వడమే! మరి మీ మొబైల్ ఫోన్ లో డైలీహంట్ డౌన్ లోడ్ .. చేసుకోవడం మరచిపోకండి.. #AurKyaChalRahaHai తెలుసుకోండి!

మా ఫేస్ బుక్ పేజీలో ‘లైక్’ కొట్టండి
ట్విట్టర్ లో మమ్మల్ని అనుసరించండి

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s