உங்களுக்குள் இருக்கும் அந்நியன்!

     அந்நியன் என்றால் நமக்கெல்லாம் நினைவில் வருவது அம்பி, ரெமோ மற்றும் அந்நியன் என்ற மூன்று கதாபாத்திரங்கள். நமக்கெல்லாம் தெரிந்தது இவை மூன்றும் வெவ்வேறு மனிதர்கள் அல்ல, ஒரே மனிதனின் மூன்று குணாதிசயங்கள். அதுபோல், உங்களுக்குள்ளேயும் சில வேற்று குணம் படைத்த மனிதர்கள் உலவுகிறார்கள் என்றால் நம்பமுடியுமா? அதிர்ச்சியடைய வேண்டாம், விவரமாகச் சொல்கிறேன்.

     உங்களுக்கு மிகவும் பிடித்த ஒரு பொருளை ஆசைஆசையாய் தேடிப்பிடித்து வாங்கியிருப்பீர்கள். ஆனால், அதை வாங்கிய பின் சில நேரங்களில் ஏதோ வினோத மனமாற்றம் ஏற்படும். அப்பொருளை வீட்டிற்கு கொண்டு வந்த பிறகு, இதைவிட்டு வேறு எதையாவது வாங்கியிருக்கலாமோ எனத் தோன்றும். அதனைப் பிடித்துதானே வாங்கினோம், பிறகு ஏன் இப்படித் தோன்றுகிறது என்று யோசித்ததுண்டா? அதற்கு காரணம் உங்கள் குணத்தில் ஏற்படும் மாற்றம் தான். இதையும் ஒரு வகை பிளவு ஆளுமை என்றே கூறலாம், அதைத்தான் ஆங்கிலத்தில் ஸ்ப்ளிட்-பெர்சனாலிட்டி என்பர்.

     அது ஏன் வருகிறது, அதற்கு என்ன தீர்வு என்றெல்லாம் எனக்குத் தெரியாது. ஆனால், இப்படி உங்களுக்குள் ஏற்படும் மனநிலை மாற்றதிற்கு ஏற்ப, இருந்த இடத்திலேயே புத்தகங்களைப் படிக்க ஒரு வழியைச் சொல்கிறேன். காதல், காமம், கோபம், பயம், ஆசை, மன அழுத்தம் என உங்கள் மனநிலை எப்படி மாறினாலும் சரி; அதற்க்கேற்றவாறு புத்தகங்களை நொடியில் தேர்ந்தெடுத்து ஆசை தீர படிக்கலாம்.

     கேட்கும்போதே அது என்னவென்ற ஆர்வம் அதிகரிக்கிறது அல்லவா. அது நமது DailyHunt என்ற செயலி மூலம் தான் முடியும். இந்த கைபெசிக்கான மென்பொருள் உங்களிடம் இருந்தால் உங்கள் மனநிலை மாற்றத்திற்கு இது சரியான தீனியாய் அமையும். பல்வேறு வகையில், தேர்ந்தெடுக்க 11000த்திற்கு மேல் தமிழ்ப் புத்தகங்கள்.

     இனி உங்களுக்குள் அந்நியன் தோன்றினாலும் சரி இல்லை அம்பி, ரெமோ தோன்றினாலும் சரி, ஒரே கிளிக்கில் அதற்கான உலகைக் காணலாம்! உங்கள் மொபைலில் நிறுவ இங்கே கிளிக் செய்யவும்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s