பு.மு. | பு.பி.

Untitled-1

     அதென்ன பு.மு. & பு.பி.? சொல்றேன், அதுக்கு முன்னாடி இத கேளுங்க. மனுஷனோட பிறவி குணம் ஆசை, நமக்கு எதுவுமே பத்தாது. இருக்கிறத வெச்சு சந்தோஷமா வாழறவங்க ரொம்ப கம்மி. அவங்க கூட முழுசா அதைக் கடைபிடிக்க முடியாது. வாழ்க்கை மேல நாம வெச்சிருக்குற அபிப்பிராயம் ரெண்டுல எதாவது ஒண்ணாதான் இருக்கும். ஒண்ணு போதும், இன்னொண்ணு போதாது.

ஆனா நான் எதுக்கு இதெல்லாம் சொல்லி மொக்கை போடறேன்னா, காரணம் இருக்கு. நம்ம ஆசைப்பட்டது, போதும்னு நெனச்சது, நம்ம இதுவரை வாழ்ந்த வாழ்க்கை எல்லாமே பொய்னு நெனைக்கற அளவுக்கு ஒரு விஷயத்தைக் கடந்திருப்போம். நம்ம வாழ்க்கையைப் புரட்டிப்போட்ட அந்த விஷயம் ஒரு படமா இருக்கலாம், ஒரு நபரா இருக்கலாம், ஒரு சம்பவமா இருக்கலாம், ஏன் ஒரு புத்தகமா கூட இருக்கலாம்..!

இதைக் கடந்து வந்த சிலருக்கும், அப்படி ஒன்னு நடக்கவே இல்லையேனு நினைப்பவர்களுக்கும் என்னால் செய்யமுடிஞ்ச ஒரு நல்ல காரியம் – வாழ்வை மாற்றும் புத்தகத் தொகுப்பு.

இங்க இருக்குற எதாவது ஒரு புத்தகமாவது வாழ்க்கை மேல நீங்க வெச்சிருக்குற அபிப்பிராயத்தை மாத்தும். ஏதோ யோசிச்சிட்டு, எங்கயோ வழி மாறி நடந்துட்டு, கண்ணைத் திறந்துட்டே தூங்கிட்டு இருக்க உங்களை உலுக்கி எழுப்பும் இந்த புத்தகங்கள். படித்து உணருங்கள் Dailyhuntல் மட்டும்!

பு.மு. – புத்தகத்திற்கு முன், பு.பி. – புத்தகத்திற்குப் பின்..!

டெய்லிஹன்ட் (Dailyhunt) – உங்கள் உலகம், உங்கள் மொழியில்..!

Android | iOS | Windows

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s